Wàññi yi! Jamono ji des:Offre bu gàtt - Jëfandikool njàngale yu wàññeeku yi LEEG!
Jamono ji des:18:59:09
Wolof, Etats Unis D'amérique
picpic
Tambalil jàng

Hara (Abdomen) Cours De Massage

Materialu jàngat liggéey
Anglais
(wala 30+ làkk)
Mën nga tàmbali ci saasi

Tegtal njàngale mi

Masaas abdominaal pexem masaas la bu woyof waaye am njariñ lool. Dafay gëna rafetal yaram wi mu mëna wéral boppam, ba noppi dajale dooley wéral boppam. Pexem masaas boobu mingi cosaanoo ci Chine, dafay liggéey ci biir bi, ci barab bi wër nof bi, ci diggante cox yi ak yax pubic bi.

picSunu sukkandikoo ci njàngale yu waa Chine ak yeneen waa penku, barabu dooley yaram mingi ci biir bi, ci wetu nof bi. Tur wi ci làkku chinois mooy "tan tien", ci làkku japonais mooy "hara". Efe bloc energie yiñ defar ci barab bii dañu am solo lool ci wàllu wérgi-yaram. Jaaraleko ci zone reflex yi fi nekk, yaram wi yépp mën nañu ko faj, ni zone reflex yi ci loxo yi wala ci tànk yi. Ak pexem masaas bu woyof bii, energie bi wër nof bi ak biir bi mën nañu ko dindi bu baax, ba noppi energie bi dajaloo fi mën na tasaare bu baax.

Masaas abdominal dafay dox ci anam yu wuute ci pajum:

dafay faj der bi ak tisu yi koy lëkkale, ba noppi dindi ko
dafay faj zone reflex yi ak point reflex yi ci biir bi
dafay yëngal ak dalal meridien acupressure yi, dindi seeni blok
dafay faj cër yi ci biir bi
pic

Tension ak spasme yiy génn ci biir bi dañuy indi reflex ci yeneen wàll yi ci yaram wi, moo tax paj mi dafay dundal, dindi toxin yi ak stimuler yaram wi yépp.

Domaine d'application :

ngir fàggu feebar
ngir mottali pajum cër yi ci biir ak ci bëñ yi
ngir féexal spasme ak bloke yi ci biir ak ci biir pelvis
ngir yokk doole ak dundal yaram wi yépp

Li nga am ci formation bi ci internet bi :

jàngat bu lalu ci jaar-jaar
  • interfaasu ndongo bu bees te yomb jëfandikoo
  • wideo yu am solo ci tàggat yaram ak xam-xam
  • dokimaa jàngale yuñ bind, boole ci ay nataal
  • amul àpp ci wideo yi ak jumtukaayi jàng
  • mën wéy di jokkoo ak daara ji ak jàngalekat bi
  • jàng bu yomb te neex
  • Mën nga tànn jàng ak def examen ci sa telefon, tablet wala ordinatër
  • examen bu yomb ci net bi
  • garanti examen
  • sàrtifikaa biñ mëna imprime mën nañu ko am ci saasi ci wàllu elektronik
  • Topic yi ci njàngale mii

    Li nga wara jàng ci:

    Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.

    Teori massage général
    Anatomi der ak ay fonction
    Fonction biir ak mbàq
    Njàngalem massage Hara
    Sunu cër yi, seeni juróomi màndarga coppite ak li ñuy tekki
    Waajal masaas bi
    Màndarga yi ak tere yi ci paj mi
    Doxalinu pajum zone reflex ak point reflex yu biir bi
    Presentasioŋ masaasu biir bu mat ci jëf

    Ci biir njàng mi, dunu yam ci wane pexe yi, waaye ak lu ëpp 20 at ci liggéey bi, danuy leeral bu baax li-nan-ak-lu tax ñu wara def ngir mëna def masaas ci niveau bu kawe.

    Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!

    Sa jàngalekat

    pic
    Andrea GraczerJàngalekat Bu Mag

    Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.

    Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.

    Ay leeral ci njàng mi

    picMan-mani njàngale mi:
    Njëg:$279
    $84
    Daara:HumanMED Academy™
    Xeetu jàng:Enseñëër
    Kalamaa:
    Ay waxtu:30
    Jàppandi:6 weer
    Liir:Waaw
    Yokk ci pañe bi
    Ci biir pañe
    0

    Xalaat ndongo yi

    pic
    Vivi

    at a ngi nii may nekk masseuse ak antreneer. Kuur yu bari jàng naa, waaye jàpp naa ni moo gëna baax ci sama xaalis.

    pic
    Catherine

    Maa ngi dëkk ci biir njaboot gu feebar. Naf, mbàq ak biir buy woñaaru dañuy faral di am bis bu nekk. Mën nañu indil nit coono yu metti lool. Jàppoon naa ni njàngale bu lalu ci wàllu biir bi dinama amal njariñ, ma def ko. Maa ngi sant bu baax ci tàggat bi. Mën nga am lu bari ci njëg yu yomb... Masaas dafay jàppale sama njaboot lool. :)

    pic
    Virginia

    Njàngale mi ak pexe yi ñu am ci njàng mi amal nañu njariñ ci dundu bis bu nekk. Maa ngi leen di jëfandikoo ngir dàmp samay xarit ak sama waa kër!

    Bindal jàngat

    Sa note:
    Yonni
    Noo ngi leen di sant ci seen xalaat.
    Yokk ci pañe bi
    Ci biir pañe
    0
    picMan-mani njàngale mi:
    Njëg:$279
    $84
    Daara:HumanMED Academy™
    Xeetu jàng:Enseñëër
    Kalamaa:
    Ay waxtu:30
    Jàppandi:6 weer
    Liir:Waaw

    Yeneen njàngale

    pic
    -70%
    Kuuri masaasCours de massage chocolat
    $279
    $84
    pic
    -70%
    Kuuri masaasKuuru masaas buy féexal xol
    $279
    $84
    pic
    -70%
    Kuuri masaasCours de massage selulite
    $279
    $84
    pic
    -70%
    Kuuri masaasCours de massage Cléopatra
    $279
    $84
    Kuuri yépp
    Yokk ci pañe bi
    Ci biir pañe
    0
    Lu Jëm Ci NunKuur YiAbonemaa BiLaajNdimbal DimbaliPañeTambalil jàngDuggal