Tegtal njàngale mi
Masaasu Ayurveda ci Inde amna taarix bu yàgg ay junniy at. Xeetu masaasu Inde bu yàgg bi gëna xarañ, muy luy bàyyi xelam ci sàmm ak wéral wérgi-yaram. Ayurveda ñu ngi koy woowe science dundu. Mooy sistemu pajum wérgi-yaram bi gëna yàgg te gëna yàgg ci àdduna bi, muy may nit ñi ñu mëna yokk wérgi-yaram ba noppi ray feebar yi te du am lenn luñu ci mëna gàllankoor, moo tax doktër yu bari diko jëfandikoo ci àdduna bi yépp. Ayurveda ñu ngi ko xamee ci Inde yépp defna ay junniy at. Anamu wàññi stress bi dundu jamono jii di jur. Ayurveda dafay féexal stress. Dañu baax ci yeexal màgget, ba noppi jàppale sunu yaram mu gëna wér. Ñu ngi koy woowe itam reine des massages, massage diwu Ayurvedic amna njeexital yu am solo ci yëg-yëg yi. Du yaram rek lay féexal, waaye dafay féexal xol itam. Mën na nekk féexal xol bu neex ak jàngale ngëm ci ku nekk.
Ci masaas bi, danuy jëfandikoo ay diwu Inde yu wuute ngir xeetu nit ak jafe-jafe wérgi-yaram yu wuute, te duñu wéral yaram rek, waaye dañu am njeexital yu baax ci sunuy yëg-yëg ndax seen xet gu neex. Terapist bi dafay jëfandikoo pexem masaas yu amul fenn ngir féexal xolam ak yaram wi yépp.
Njariñ yi:

Li nga am ci formation bi ci internet bi : a6 >jàngat bu lalu ci jaar-jaar interfaasu ndongo bu bees te yomb jëfandikoowideo yu am solo ci tàggat yaram ak xam-xamdokimaa jàngale yuñ bind, boole ci ay nataalamul àpp ci wideo yi ak jumtukaayi jàngmën wéy di jokkoo ak daara ji ak jàngalekat binjàngale bu yomb te neexa jëfandikooMën nga tànn jàng ak def examen ci sa telefon, tablet wala ordinatërexamen bu yomb ci net bigaranti examensàrtifikaa biñ mëna imprime mën nañu ko am ci saasi ci wàllu elektronikTopic yi ci njàngale mii
Li nga wara jàng ci:
Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.
Teori massage généralGënd ak njàngalem AyurvedaDuggal ci àdduna AyurvedaAyurvedic massageFattal sàrtu ndayi réew bu benn nit: Vata, Pitta, KaphaBarab yi ñuy jëfandikoo diw yiEfe fisiyolojiku masaasJëfandikoo massage Ayurvedic bu mat sëkk ci jëf
Topic yi ci njàngale mii
Li nga wara jàng ci:
Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.
Ci biir njàng mi, dunu yam ci wane pexe yi, waaye ak lu ëpp 20 at ci liggéey bi, danuy leeral bu baax li-nan-ak-lu tax ñu wara def ngir mëna def masaas ci niveau bu kawe.
Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!
Sa jàngalekat

Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.
Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.
Ay leeral ci njàng mi

$84
Xalaat ndongo yi

Ginaaw njàng mi, gëm naani dama bëgga liggéey ci wàllu masaas.

Maa ngi koy digal képp ku bëgga jàng masaas, ndax yomb naa xam te jot naa ci ay leeral yu bees yu am njariñ yu ma mëna jëfandikoo ngir yokk sama xam-xam.

Jàngoon naa masaas bu amul fenn. Bi may tàmbali, xamu ma woon ni amna xeetu masaas bu mel nii, waaye bima ko gisee, ci saasi ma bëgg ko. Jàngoon naa xam-xam bu dëggu ci njàng mi, bëgg naa ëmbiitu wideo bi lool.

Sama dundu yépp dama yàgg a bëgg jàng ayurveda ak cosaan ak aada waa Inde. Jërëjëf ci linga ma jàngal massage ayurvedic ci anam wu jafe nii. Noo ngi leen di sant ci seen defar bu baax te bari melo ci njàng mi ci theorie ak pratique. Waajaloon nañu njàng mi bu baax, jéego bu nekk ñu ngi ko teg ci anam wu jaar yoon.

Tànneefu jàng bu yomb bi may nama ma mëna dem ca kanam ci sama kalendriye bopp. Kuur bu baax la woon.