Wàññi yi! Jamono ji des:Offre bu gàtt - Jëfandikool njàngale yu wàññeeku yi LEEG!
Jamono ji des:19:02:37
Wolof, Etats Unis D'amérique
picpic
Tambalil jàng

Cours De Massage De Bambou

Materialu jàngat liggéey
Anglais
(wala 30+ làkk)
Mën nga tàmbali ci saasi

Tegtal njàngale mi

Masaasu bamboo xeetu paj mu bees la, ginaaw masaasu xeer lava. Amna lu bari lumu am ci Europe, Asie ak Etats Unis.

picMasaas bamboo masaas bu amul fenn la, ci lañuy jëfandikoo diwu bamboo bu amul fenn, ba noppi jëfandikoo bant bamboo yu am dayo yuñ tànn ngir mëna def pression bi war. Diwu bamboo dafay yeesalaat, wéral ak dundal der bi, kon xeetu masaas bii amna njariñ yu bari, du ci wàllu wérgi-yaram kese, waaye itam ci wàllu kosmetik.

Masaasu bamboo dafay féexal bépp doole bu tëju ci yaram wi, gëna rataxal deret ji ak doxalinu sistem lymphatik bi, ba noppi wàññi tension sidit yi, féexal metit wi ci yaxu ndigg li. Batoŋu bamboo biñ tàngal dafay tax deret ji di daw bu baax ci der bi, boole ci njariñu masaasu cosaan, ci noonu lañuy jox gan gi tàngoor wu neex, di féexal xol.

Njariñ yu baax ci mbootaay gi:

Pexem masaas bi amul fenn, dafay jox gan gi yëg-yëg bu amul fenn, ba noppi féexal xolam.

Dafay wàññi stress ak coono
Dafay gëna rataxal deret ji
Dafay féexal metit
Ci tànk ak jumtukaay yu amul fenn, dafay liggéey sidit yu xóot yi bu baax
Dafay féexal tension sidit yi
Amna itam njeexital yu baax ci dem bi ak dikk bi ci lymphatique bi
Dafay dindi doole yu baaxul yi

Njariñu fajkat yi :

Li nga am ci formation bi ci internet bi :

jàngat bu lalu ci jaar-jaar
  • interfaasu ndongo bu bees te yomb jëfandikoo
  • wideo yu am solo ci tàggat yaram ak xam-xam
  • dokimaa jàngale yuñ bind, boole ci ay nataal
  • amul àpp ci wideo yi ak jumtukaayi jàng
  • mën wéy di jokkoo ak daara ji ak jàngalekat bi
  • njàngale bu yomb te neexa jëfandikoo
  • Mën nga tànn jàng ak def examen ci sa telefon, tablet wala ordinatër
  • examen bu yomb ci net bi
  • garanti examen
  • sàrtifikaa biñ mëna imprime mën nañu ko am ci saasi ci wàllu elektronik
  • Topic yi ci njàngale mii

    Li ngay jàng ci:

    Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.

    Teori massage général
    Anatomi der ak ay fonction
    Anatomie ak liggéeyu sidit yi
    Màndarga massage bamboo
    Tegtal diw yi ñuy jëfandikoo ci masaasu bamboo
    Bamboo masaas mën nañu ko wax
    Presentasioŋ masaas bamboo bu mat ci jëf

    Ci biir njàng mi, dunu yam ci wane pexe yi, waaye ak lu ëpp 20 at ci liggéey bi, danuy leeral bu baax li-nan-ak-lu tax ñu wara def ngir mëna def masaas ci niveau bu kawe.

    Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!

    Sa jàngalekat

    pic
    Andrea GraczerJàngalekat Bu Mag

    Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.

    Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.

    Ay leeral ci njàng mi

    picMan-mani njàngale mi:
    Njëg:$279
    $84
    Daara:HumanMED Academy™
    Xeetu jàng:Enseñëër
    Kalamaa:
    Ay waxtu:10
    Jàppandi:6 weer
    Liir:Waaw
    Yokk ci pañe bi
    Ci biir pañe
    0

    Xalaat ndongo yi

    pic
    Olga

    Pexem masaas bi bariwoon na melo te wuute, loolu tax ma wéy diko bëgg.

    pic
    Irina

    Ci njàng mi, jàng naa lu bari ci wàllu anatomie, waaye xam naa itam anam yu bari ci cosaan ak aada yu jëm ci masaas.

    pic
    Matilda

    Jàngalekat bi di Andrea daf ma jox ay xelal yu am solo ci wideo yi, yu ma mëna boole ci sama dundu bis bu nekk. Kuur bi neexoon na lool!

    pic
    Ada

    Jàng lu neex la woon, xamuma woon ni yàgg naa jàng.

    pic
    Krisztofer

    Xelal yu am solo yi ñu ma jox mën nañu ko jëfandikoo bis bu nekk.

    pic
    Anna

    Jàng naa masaas bu baax, mën naa massage sidit yi bu baax te baña bàyyi samay loxo. Duma tàyyi bu baax, suko defee ma mëna def masaas yu bari ci benn bis. Jàngat bi daf ma jàppale, musu ma yëg ni man kese laa. Maa ngi dugg itam ci njàngum masaasu kanam ci làkku japonais.

    pic
    Li

    Njang moomu jéego bu am solo la ci sama yokkute ci sama liggéey. Jërëjëf.

    Bindal jàngat

    Sa note:
    Yonni
    Noo ngi leen di sant ci seen xalaat.
    Yokk ci pañe bi
    Ci biir pañe
    0
    picMan-mani njàngale mi:
    Njëg:$279
    $84
    Daara:HumanMED Academy™
    Xeetu jàng:Enseñëër
    Kalamaa:
    Ay waxtu:10
    Jàppandi:6 weer
    Liir:Waaw

    Yeneen njàngale

    pic
    -70%
    Kuuri masaasCours de massage de miel tibetain
    $279
    $84
    pic
    -70%
    Kuuri masaasKuur masaas buy yeesalaat yaxu ndigg li
    $349
    $105
    pic
    -70%
    Kuuri masaasBenn njàngum reflexologie
    $349
    $105
    pic
    -70%
    Kuuri masaasAyurvédique indien de massage
    $279
    $84
    Kuuri yépp
    Yokk ci pañe bi
    Ci biir pañe
    0
    Lu Jëm Ci NunKuur YiAbonemaa BiLaajNdimbal DimbaliPañeTambalil jàngDuggal