Wàññi yi! Jamono ji des:Offre bu gàtt - Jëfandikool njàngale yu wàññeeku yi LEEG!
Jamono ji des:07:22:28
Wolof, Etats Unis D'amérique
picpic
Tambalil jàng

Cours De Massage Pinda Sweda

Materialu jàngat liggéey
Anglais
(wala 30+ làkk)
Mën nga tàmbali ci saasi

Tegtal njàngale mi

Masaasu Pinda Sweda xeetu paj la bu ayurveda di def. Xeetu masaas boobu ñu ngi ko woowe masaasu ñax mu Thailand. Tay, Pinda Sweda massage therapy xam nañu ko daanaka ci àdduna bi yépp, waaye amna réew yu, ci tiis, pexem massage bu bari ay mbir, am njariñ te neex, muy benn ci jumtukaay yi gëna am solo ci medsin penku, ba leegi ñu bari xamu ñu ko.

Masaas ak saaku ñax mu vapër, tàngooru vapër bi ak diwu ñax mi dañuy gëna xëcc deret ji, gëna yëngal sidit yi ak pooj yu dëgër yi. Xeetu masaasu ñax ak diw boobu barina njariñ yu baax ci sunu yaram. Mën na faj feebar yu bari, te li ci gëna am solo mooy dafay baaxal wérgi-yaram ak der bu bees. Amna njeexital yu baax ci yaram wi yépp doonte benn yoon kese lañu koy faj. Taaral biir ak biti!

Njariñ yi mu am ci yaram wi:

Dafay féexal coono, tiis, miir ak ñakk nelaw
Dafay yokk bëgguk lekk
Dafay wàññi dëgëraay bi
Dafay yokk daw deret ji
Amna njariñ ci feebar yu bari ci metabolism
Dafay féexal newwi gi ci yax yi, wàññi metit wi, ñaxtu reumatik yi ak metit wi ci ginaaw
Dafay dindi toxin yi ci yaram wi
Dafay wàññi tension bu yéeg, diabet, jafe-jafe der ak rës
Dafay dundal tisu yi, moo tax der bi dafay yeexal màgget gi, moo tax der bi di gëna ndaw
Dafay gëna dooleel sistem lymphatik bi
Dafay gëna rafetal nelaw
Relaxant musculaire
Dafay féexal dëgëraay bi ci baat bi
Dafay féexal feebaru rheumatism
Dafay féexal, féexal
Dafay wàññi mbàq
Dindi selulit
Dafay jox yaram wi ay ferñent .
Amna itam luy dundal ak baña yàq wérgi-yaram

Ci biir tàggat-yaram bi, ndongo yi jàng nañu xam-xam ci garabi àll, ak itam ni ñuy waajalee ak jëfandikoo ay pansement ci anam wu xarañ!

  • Masseuse yi ñoo ko gëna bëgg ndax du sonal loxo yi, pooj yi wala yaram wi, suko defee doo yëg coono wala stress.
  • Xet gu neex gi bawoo ci ñax ak diw, du gan gi rek lay dalal, waaye itam masseuse bi.
  • Soxlawul yëngu yu am doole yuy stress ci terapist bi, kon masseuse bi dina mëna pamper gan yi ci masaas bu gëna gudd te du sonn.
  • Njariñu spa yi ak salon yi :

    Dugalug xeetu masaas bu bees bii mën na jur njariñ yu bari ci Otel yu bari, spa yu baax, Spa ak Salon.

    Xaaral kiliyaan yu bees,
    Noonu dina ñu gëna am xaalis.

    Li nga am ci formation bi ci internet bi :

    jàngat bu lalu ci jaar-jaar
  • interfaasu ndongo bu bees te yomb jëfandikoo
  • wideo yu am solo ci tàggat yaram ak xam-xam
  • jumtukaayi jàngale yuñ bind ci anam wu leer, boole ci ay nataal
  • amul àpp ci wideo yi ak jumtukaayi jàng
  • mën wéy di jokkoo ak daara ji ak jàngalekat bi
  • njàngale bu yomb te neexa jëfandikoo
  • mën nga tànn jàng ak def examen ci sa telefon, tablet wala ordinatër
  • examen bu yomb ci net bi
  • garanti examen
  • sàrtifikaa biñ mëna imprime mën nañu ko am ci saasi ci wàllu elektronik
  • Topic yi ci njàngale mii

    Li nga wara jàng ci:

    Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.

    Teori massage général
    Anatomi der ak ay fonction
    Tegtal tegtal yi ak ñaawtéef yi
    Teori Pinda Sweda ci pajum ayurvédique
    Xam-xam bu ëpp solo ci ñax
    Wane ni ñuy defaree balon ci praktis
    Leeral bu mat sëkk ci masaasu Pinda Sweda ci jëf

    Ci biir njàng mi, dunu yam ci wane pexe yi, waaye ak lu ëpp 20 at ci liggéey bi, danuy leeral bu baax li-nan-ak-lu tax ñu wara def ngir mëna def masaas ci niveau bu kawe.

    Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!

    Sa jàngalekat

    pic
    Andrea GraczerJàngalekat Bu Mag

    Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.

    Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.

    Ay leeral ci njàng mi

    picMan-mani njàngale mi:
    Njëg:$279
    $84
    Daara:HumanMED Academy™
    Xeetu jàng:Enseñëër
    Kalamaa:
    Ay waxtu:10
    Jàppandi:6 weer
    Liir:Waaw
    Yokk ci pañe bi
    Ci biir pañe
    0

    Xalaat ndongo yi

    pic
    Elvira

    Masaas bu am ñax nekk na lu am solo ci man. Lima ci gëna neex mooy duma coono lu bari ci masaas bi, balon yi dañuy tàngal samay loxo saa yu nekk, ba noppi may xeeñ diw yu am solo yi ak ñax mu sew mi. Dama bëgg sama liggéey! Noo ngi leen di sant ci njàngale bu baax bii!

    pic
    Alexandra

    Mën naa def tàggat yi ma jàngee ci njàng mi ci kër ga.

    pic
    Mira

    Maa ngi liggéey ci hotel wellness ci réew mu sedd saa yu nekk.Masaas bu tàng bii mooy li samay way wuyusi yi taamu. Nit ñu bari dañu koy laaj ci sedd bi. Def ko jarna ko.

    pic
    Lola

    Mujju naa jàng terapi bu am solo lool. Lima ci gënoon neex mooy anam wu yomb te yéeme wi ñuy defaree boyet yi ak bariwaayu garab yi ak mbir yiñ ci mëna boole.

    Bindal jàngat

    Sa note:
    Yonni
    Noo ngi leen di sant ci seen xalaat.
    Yokk ci pañe bi
    Ci biir pañe
    0
    picMan-mani njàngale mi:
    Njëg:$279
    $84
    Daara:HumanMED Academy™
    Xeetu jàng:Enseñëër
    Kalamaa:
    Ay waxtu:10
    Jàppandi:6 weer
    Liir:Waaw

    Yeneen njàngale

    pic
    -70%
    Kuuri masaasKuuri masaasu reflexologie loxo
    $279
    $84
    pic
    -70%
    Kuuri masaasCours de massage selulite
    $279
    $84
    pic
    -70%
    Kuuri masaasCours de forge ya yax yu woyof
    $349
    $105
    pic
    -70%
    Kuuri masaasCours de massage manager
    $279
    $84
    Kuuri yépp
    Yokk ci pañe bi
    Ci biir pañe
    0
    Lu Jëm Ci NunKuur YiAbonemaa BiLaajNdimbal DimbaliPañeTambalil jàngDuggal