Tegtal njàngale mi
Li tax ñu amal tàggat-yaram mooy am xam-xam ci wàllu theorie ak pratique ci pexe yuñ mëna defee loxo ci yaxu ndigg li ak ni ñu leen mëna jëfandikoo ci liggéeyu paj mi. Flexibilite ak mobilité sunu yaxu ndigg mooy sunu wérgi-yaram. Bépp xeetu yëngu, tension sidit, bloke joint mën nako tere def liggéeyam. Coppite bu ni mel mën na feeñ ci wàll wi gëna sori ci yaram wi, te loolu mingi aju ci diggante neer yiy génn ci yaxu ndigg li ak njeextalam ci meridien yiy dawal fii. Ci njàngale mi, dina nu xoolaat jafe-jafe yi nu mëna dajeel ci sunu liggéey ba noppi jàng ni ñu leen mëna saafara.
Njàngale mi dafay joxe ab kaadar bu gàtt ci xam-xam theorik ak pratik, ci ndimbal lanu mëna joxe terapi masaas bu baax te baax ci way wuyusi yi am metit ci ginaaw. Ñi ci bokk mën nañu boole li ñu jàng ci seen liggéeyu paj, ak lu seen njàng mëna doon, suko defee njariñu paj mi dafay gëna yokk bu baax, wala ñu jëfandikoo ko ni paj bu wuute ngir seen way wuyusi yi.
Li ngay am ci formation bi ci net bi :
Topic yi ci njàngale mii
Li ngay jàng ci:
Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.
Ci biir njàng mi, dunu yam ci wane pexe yi, waaye ak lu ëpp 20 at ci liggéey bi, danuy leeral bu baax li-nan-ak-lu tax ñu wara def ngir mëna def masaas ci niveau bu kawe.
Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!
Sa jàngalekat

Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.
Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.
Ay leeral ci njàng mi

$105
Xalaat ndongo yi

Sama doom ju jigéen amna jafe-jafe yu tar ci yaxu ndigg li, te ndax njoolaayam moo tax dafay taxaw bu baaxul. Doktër yi dañu ma digal ma def physiotherapie, waaye terapi bi doyul woon, moo tax ma dugg ci njàngale mi. Maa ngi faral di jëfandikoo li ma jàng ci sama doom ju jigéen ju ndaw, te gis naa coppite yu baax yi ci nekk. Maa ngi sant bu baax li ma jàng. Jërëjëf.

Materialu wideo bi neex nama lool, jàng naa lu bari luñu ma jàngal feneen. Dama bëgg wàll analyse posture bi ak tàggat yaram biy wëlbatiku.

Maa ngi liggéey masseuse, samay way wuyusi yu bari dañu am jafe-jafe collu, li ci gëna waral mooy ñàkka tàggat sa yaram ak toog di liggéey. Moo tax ma jël dogal jeexal njàng mi. Kontaan naa bima mëna jëfandikoo li ma jàng ci anam wu bari ngir féexal samay way wuyusi yi. Rax ci dolli sama kiliyaan yi dañuy gëna yokk.

Dama bëgg anatomi bi ak pexem masaas bi yépp. Jox nañu ma prograamu njàng mu jaar yoon, ñu dajale ko ci anam wu jaar yoon, ba noppi Sàrtifikaa bi itam rafet na lool. :))) Ba leegi dama bëgga dugg ci njàngum kiropractër bu yomb.

at a ngi nii may liggéey masseuse. Developpement lu am solo la ci man, moo tax ma dugg ci njàngale mi ci net bi. Kontaan naa lool. Jërëjëf ci lépp.

Jox naa ay mbir yu am njariñ lool. Jàngoon naa ci lu bari, kontaan naa bima jàngee ci yaw. :)

Tàggat ci net bi neexoon na lool! Jàngoon naa lu bari!