Wàññi yi! Jamono ji des:Offre bu gàtt - Jëfandikool njàngale yu wàññeeku yi LEEG!
Jamono ji des:20:56:32
Wolof, Etats Unis D'amérique
picpic
Tambalil jàng

Kuur Coach Ci Famiy Ak Relation

Materialu jàngat liggéey
Anglais
(wala 30+ làkk)
Mën nga tàmbali ci saasi

Tegtal njàngale mi

Lu tollu ci genn-wàll ci sëy yi dañuy fase. Amna numuy deme jëkkër ak jabar yi mënu ñu saafara seeni jafe-jafe, wala ñu baña xàmmee jafe-jafe yi. Laajte ngir am liggéeykat yu am xam-xam ci wàllu jëflante ak nit ñi dafay gëna yokk, ndax nit ñu bari dañuy gëna xam ni kalite seen diggante ak nit ñi dafay amee njeexital ci yeneen wàll ci seen àdduna ak seen wérgi-yaram. Lu njàngale mi di yóotu mooy jàngale bu baax mbir yu jëm ci bopp ak yu jëm ci bopp, yu mëna lëkkale ak jafe-jafey dundu njaboot.

Ci biir tàggat-yaram bi, danuy jox ñi ci bokk xam-xam ak njuréef yu baax, yu leen mëna jàppale ci jafe-jafe jëkkër ak jabar yiy ñëw ci ñoom, ba noppi jàppale leen ñu saafara jafe-jafe yi. Danuy joxe xam-xam bu lalu ci sistem, mën jëfandikoo ci doxalinu diggantey nit ñi, jafe-jafe yi gëna bari, ak pexe yiñ mëna saafara.

Tàggat bi dafay jàppale ñi bëgga jàng sekkere coaching famiy ak relationship, ñi bëgga am xam-xam bu lalu ci theorie ak pratique bu ñu mëna jëfandikoo ci bépp wàll ci liggéey bi. Dañu boole njàngale mi ci anam wuy boole ci lépp lu am njariñ li nga mëna jëfandikoo ngir nekk antreneer bu baax.

Li nga am ci taggat bi ci net bi :

interfaasu ndongo bu bees te yomb jëfandikoo
30 pàcc wideo njàngale
ñu bind ay mbir ngir jàngale, ñu defar ci ay detay ngir wideo bu nekk
am jot ci wideo yi ak jumtukaayi jàng yi ci diir bu amul àpp
mën wéy di jokkoo ak daara ji ak jàngalekat bi
jàngat bu yomb te neexa jëfandikoo
mën nga jàng ak def examen ci sa telefon, tablet wala ordinatër
dañuy def examen ci net bi
dañuy joxe ab sertifikaa buñu mëna jëfandikoo ci anam elektronik
picpicpicpic pic

Ki ñu digal njàngale mi:

Ngir antreneer yi
Ngir masseuse yi
Ngir gymnaste yi
Ngir naturopat yi
Ngir psychologue yi
Ngir jëkkër ak jabar
Ngir selibateer yi
Ngir liggéeykat yiy liggéey ci yokkuteg kàttanu xel
Ñi bëgga yaatal seen yaatuwaayu liggéey
Ngir képp ku ko bëgg

Topic yi ci njàngale mii

Li ngay jàng ci:

Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.

Teori lëkkaloo
Alienation, wala ñàkka am xaritoo ci diggante bi
Jokkoo bu baax ci diggante
Faj jafe-jafe diggante ci diiru jëfandikoo gi
Rol bi juddu di doxee ci doxalin
Coow ci diggante: simbiosis ci diggante mag ak màgg xale
Dundug diggante: jafe-jafe ak xam-xam ci diggante
Modèlu lëkkaloo xale ak mbëggeel mag
Màndarga yiy wane jafe-jafe ci diggantey nit ñi ak seeni pexe
Relation buy ñàkk: ci lu am solo ci tas/fase
Rolu fase
Diiru xaar doom ci relation bi
Bias cognitif ci relation ak pexem
Ni ñuy doxalee ci njuuj njaaj ci wàllu kiñ njuuj njaaj
Li gëna am solo ci relation bu neex
Li ñàkkum liggéey mëna indi ci diggantey jëkkër ak jabar
Ginaaw ñaareelu wala ñatteelu sëy la ñuy waajal seen waajal
wuute ci wàllu aada ci diggante
Pexey saafara jafe-jafe ci xeeti lëkkaloo
Jokkoo bu amul fitna ci dundu bis bu nekk
Liggéey bu dëggu ci relation
Yemale liggéey ak diggante
jeu ci relation bi
adaptaasioŋ hedonik
Burnout ci diggante
saafara jafe-jafe yi ci relation
Mbëggeel làkk ci relation
wuute ci jëmmal ak liggéey bi am ci digganté yuur gu góor ak ku jigéen
Yokkateg coaching, anamu liggéeyam
Jubluwaay ak wàll yi coaching
Jëfandikoo ab jego coaching ci dundu bis bu nekk
Life coaching ci waxtaan buy jàppale
Tegtal ci coaching ci net bi ak ci sa bopp
Etiketu anterneer
Xayma ay yamaleg mën mën ak xam xam ci terrain
Jokkoo ci diiru coaching
Jëfandikoo pexem laaj
Jëfandikoo xeex bi nekk pexem jàppale
Xeetu xam-xam sa bopp ak xeetu jikko
jumtukaayu coaching bi yépp
Limu topic yi ak anam wi ñu koy boolee
Sistemu li ñuy laaj ngir mëna déggoo ci ab liggéey
Presentasioŋ jumtukaayi njuréef, jëf coaching yu gëna baax
Essence bu PLN
Màrku sa bopp mooy solo si ci màrku bopp
Burnout
Liggéeyu tàmbali ab liggéey, xéewali marse
Presentasioŋ bu mat sëkk ci liggéeyu coaching, jàngat ci misaal

Ci biir njàng mi, dinga mëna am xam-xam bi war ci liggéeyum coaching. Taggat ci wàllu liggéey ci àdduna bi yépp, ak ndimbalu jàngalekat yi gëna am xam-xam ci liggéey bi, lu ëpp 20 at ci liggéey bi.

Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!

Sa jàngalekat

pic
Andrea GraczerJàngalekat Bu Mag

Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.

Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.

Ay leeral ci njàng mi

picMan-mani njàngale mi:
Njëg:$769
$231
Daara:HumanMED Academy™
Xeetu jàng:Enseñëër
Kalamaa:
Njàngale:30
Ay waxtu:150
Jàppandi:6 weer
Liir:Waaw
Yokk ci pañe bi
Ci biir pañe
0

Xalaat ndongo yi

pic
Maria

Man ak sama jëkkër danu doon waaja fase bima gisee njàngale mii! Xeex nanu lu bari. Xale bu ndaw bi itam dafa mettiwoon lool. Xamuma luma wara def. Lire naa téere yu bari ci mbir mi, seet naa ci net bi balaa may gis njàngale bu am njariñ bii! Leeral yu bees yi nu mëna jëfandikoo ngir muccal sunu diggante dimbali nañu nu lool. Noo ngi leen di sant bu baax ci tàggat bi! :)

pic
Dorina

Kontaan naa bima gisee njàngale mii, ay kàddu yu baax ak ay leeral yu am njariñ.

pic
Anna

Maa ngi liggéey ci askan wi, moo tax tàggat-yaram bi dimbali nama lool. Dafay jàngat jafe-jafe ak jafe-jafey àdduna.

pic
Cinti

Jàng ak yeen neexoon na ma lool! Dinaa def sama këyit! :)

pic
Anita

Sama dundu yépp dama jàppoon ni mënu ma wane lenn lu bees ci xam-xam boobu, leegi maa ngi nii, jàng naa lu bari ci tàggat-yaram bi. Leegi xamnaa li waraloon samay waajur di doxalee noonu bu yàgg. Xamnaa jafe-jafe ñeneen ñi te mën naa leen dimbali. Jërëjëf!

pic
Peter

Dafa def ay leeral yu am solo yu ma jàpp ni góor gu nekk war nako xam!

pic
Viki

Noo ngi leen di sant bu baax ci njàngale mi! Sérieusement, lii alal la! Man ak sama jëkkër ay at yu bari a ngi nuy xeex ni muus ak jiné, waaye bima amee wërsëg seetaan wideo yi ak njàngale mi, jàng naa lu bari, te wane naa ko sama jëkkër itam. Ginaaw loolu sunu sëy soppeeku na bu baax, nun ñaar ñépp danuy def lépp ngir sunu jabar/jekker. Noo ngi leen di sant bu baax.

Bindal jàngat

Sa note:
Yonni
Noo ngi leen di sant ci seen xalaat.
Yokk ci pañe bi
Ci biir pañe
0
picMan-mani njàngale mi:
Njëg:$769
$231
Daara:HumanMED Academy™
Xeetu jàng:Enseñëër
Kalamaa:
Njàngale:30
Ay waxtu:150
Jàppandi:6 weer
Liir:Waaw

Yeneen njàngale

pic
-70%
Kuuri masaasKuuru masaas buy féexal xol
$279
$84
pic
-70%
Kuuri masaasBenn njàngum reflexologie
$349
$105
pic
-70%
Kuuri masaasKuur masaas kanam buy yeesalaat
$279
$84
pic
-70%
Kuuri anterneerKuur Coach Xale ak ndaw
$769
$231
Kuuri yépp
Yokk ci pañe bi
Ci biir pañe
0
Lu Jëm Ci NunKuur YiAbonemaa BiLaajNdimbal DimbaliPañeTambalil jàngDuggal