Tegtal njàngale mi
Reflexologie ci tànk, xam-xam bu am luxus la, di benn ci xeeti paj yiñ gëna xam te gëna tasaaroo ci yeneen xeeti paj. Masaas art la bu yéeme ci laal, kon sooy masaas tànk yi, danuy laal ñatti mbir yépp - xel, ngëm ak yaram. Ñaari tànk yi, ñu tolloo ci genn-wàllu cammoy bi ak genn-wàllu ndijoor ji, dañuy nekk benn. Kon ñu ngi fekk barab yu am ñaari cër, lu ci melni rein yi, ci ñaari tànk yi. Càcci yaram yi nekk ci digg bi, lu ci melni gland thyroïde, ñu ngi nekk ci biir surface bi ci ñaari tànk yi. Li ngay tàmbalee ci masaasu tànk mooy cër yi ci sunu yaram yépp dañuy booloo ci surface yu wuute yi ci sunuy tànk. "Chaine mediateurs yi" ci palaasu neer yi ñooy yooni energie yi. Jaaraleko ci ñoom, cër yi mën nañu leen yëngal wala ñu dalal leen ci massage yenn poñ yi ci tànk yi. Sudee benn cër wala cër ci yaram wi dafa feebar ba noppi deret ji du daw bu baax, barab bi ko méngoo ci tànk bi dafay gëna yëg pression wala metit. Suñu massage barab bii, circulation bi ci barab bi ko méngoo ak yaram wi dafay gëna baax.
Njàngalem reflexologue bi kese:
Reflexologue bi mën na faj zone reflex yi ci tànk yi ci baraam wala yeneen effet mekanik. Wutal leeral ci jaar-jaaru pajum malaad bi, ba noppi nga defar kàrtu paj mi ak palaŋu masaas bi. Reflexologist bi mooy xool anam wi paj mi di doxee, ni zone yi wara am solo di doxee, limu zone yi ñu wara massage ci pajum bu nekk, diir bi pajum bi di yàgg, dooley massage bi, ritmu pajum bi, ak bariwaayu pajum yi. Reflexologist bi dafay defal boppam paj mi, lépp di aju ci palaŋu paj mi. Xamna reaction yiy am ci diiru paj mi, side yu baaxul yi ak njeexte yi ci topp, xamna anam yi ñu leen mëna moytu, te mën na soppi pexem masaas bi boole ci reaction yi ci kont. Dafay jàngal malaad bi limu wara def ginaaw pajum ba noppi leeral ko.
Nooy def ?
Masaas bu amul fenn, ci stimuler yenn poñ ci sole bi, danuy am njeexital ci doxalinu sunuy cër yi ci biir jaaraleko ci mecanisme reflex, ak ndimbalu nu mëna wéy di nekk ci wérgi-yaram, waaye mën nanu itam faj feebar.

Reflexologie tànk ñu ngi koy def point par point. Ak ndimbalu reflexologie, mën nanu yónnee stimuli cër yu bari ci yaram wi. Ak ndimbalu njubluwaay bi, mën nanu defaraat ekilib bi, ndax waa penku gëmu ñu ci faj feebar bi, waaye dañu gëm ci defar ak mën topp ekilib bi. Nit ku dëppoo, ay cëram dañuy dox bu baax, di wér tey dëppoo ak sa bopp ak àddina.
Li gëna am solo ci xeetu paj mi mooy, dafay indiwaat jàmm ji ci boppam, jarul ñu defal ko fitna wala garab! Lu garabi nature yi di yóotu mooy jàppale ak dooleel dooley yaram wi ci wéral. Reflexologie tànk anam wu yomb la ci def loolu. Bu ñuy faj, danuy laal nit ñi yépp, cër yépp ak cër yi ci biir.
Kañ nga wara jëfandikoo réflexologie sole ?
Li nga am ci formation bi ci internet bi :
a7Topic yi ci njàngale mii
Li nga wara jàng ci:
Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.
Ci biir njàng mi, dunu yam ci wane pexe yi, waaye ak lu ëpp 20 at ci liggéey bi, danuy leeral bu baax li-nan-ak-lu tax ñu wara def ngir mëna def masaas ci niveau bu kawe.
Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!
Sa jàngalekat

Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.
Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.
Ay leeral ci njàng mi

$105
Xalaat ndongo yi

Fimna nii maa ngi ci kër gi ak sama doom ju góor ju am 2 at. Dama jàpp ni dama wara jàng dara, màggalaale dara ak xale bu ndaw bi. Ci tàggat-yaram bi ma am ci net bi, jàng naa lu bari, te sama jëkkër ak sama yaay dañu ci kontaan lool ndax damay faral di ci tàggat sa bopp. Mën na am ma bëgga liggéey ci ëlëg. Maa ngi lay digal nga dem ci daara ji.

Njang moomu ci net bi neex nama lool. Anatomi bi ak lëkkaloo gi am ci diggante cër yi dañu amoon solo lool. Lu weesu sama liggéey, tàggat-yaram bi daf ma féexal sama yaram.

Suma fajee point reflex yi, duma mëna massage sama waa kër rek waaye sama bopp itam.

Liggéey naa ci wàllu faju, moo tax ci sama liggéey damay jàpp ni lu am solo la may tàggat sama bopp ngir jàng mbir yu bees. Njang moomu méngoo na ak lima doon xaar. Foofu moom dinaa def yeneen tàggat ak yaw.

Wàllu theorie bi ci njàng mi itam amna solo, waaye yenn saa ma jàpp ni dafa ëpp. Bi may tàggat sama yaram, damay gëna bàyyi sama xel ci wàllu xarala yi.

Ci saa si, ma mën a jëfandikoo li ma jàng ci samay xarit. Ñu kontaan lool ci sama masaas. Noo ngi leen di sant ci seen tàggat!

Kuur bi neex nama lool! Wideo yi dañu leer, nit ñi mëna dégg, te tàggat yi yomb nañu topp!

Dama bëgg ni mën naa jëfandikoo mbir yi ci njàng mi saa yu ma bëggee! Loolu may nama ma mëna jàng ci sama temps.