Tegtal njàngale mi
Masaasu diwu xet bu neex bu Thailand, boole ci pexe yu cosaanoo ak masaasu cosaan, ñu ngi ko jëlee ci gis-gis yu waa sowwu jàng, maanaam boole pexem masaasu Thai ak waa Ëroop. Barina njariñ yuñ mëna am suñu liggéeyaat sidit yi bu baax ba noppi jëfandikoo diw yu am solo. Ci diiru paj mi, masseur bi dafay jëfandikoo diwu essence yu am solo ngir faj ay jafe-jafe yaram ak yëg-yëg, ba noppi massage bi boole ci aromatherapy bokk na ci pajum yi gëna siiw ci ñiy jëfandikoo serwiis massage tay.
Njariñu masaas bi dafay gëna am solo ndax molecule yu am doole yi ci diwu xet gi, ñoom (ak diwu porteuse bi) dañuy dugg ci deret ji jaare ko ci der bi, am njeexital yuy féexal stress ak dal ci systeme nerveux central, ak ci jamano jooju, soo koy noyyi ci bakkan bi, dafay yokk wérgi-yaram, ba noppi féexal sa yaram.
Diwu xet gu neex massage Thai dafay aktive circulation deret ak lympha, gëna baaxal flow energie, féexal yaram ak ruuh, jàppale ñu bàyyi sunuy tension bis bu nekk, defar nekkin bu xóot, calm, ci jamono jooju def der bi flexible ak soie.
Li mu jublu mooy am jàmm ci yaram ak xel, te aju ci ay jëfi faj ak aar wér-gi-yaram. Lu gëna am solo mooy, dafay tere feebar. Bu ñuy liggéey ci ligne energie yu mag yi ci yaram wi yépp, energie bi dafay ekilibre, bloc yi dañuy génn. Rax ci dolli, dafay wàcce stress bu baax, ba noppi dafay yàq sidit yi ci yaram wi yépp ak ci sistem lymphatik bi.

Ci njàng mi, ginaaw pexe masaas yu amul fenn ak aromaterapi, ñi ci bokk mën nañu jàng stimulation poñ meridien yi ak ligne energie, ak itam pexe mobilisasioŋ, loolu mooy jox way wuyusi yi masaas bu amul fenn te neex.
Ak yaram, féexal xol bi itam dafay xam, gan gi mën na dem ginaaw benn waxtu ak genn-wàll pajum féexal, dajale, fees dell ak zest ngir dundu ak yaakaar.
(Pajum dafay am ci kaw lalu masaas.)
Li nga am ci formation bi ci net bi :
Topic yi ci njàngale mii
Li ngay jàng ci:
Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.
Ci biir njàng mi, dunu yam ci wane pexe yi, waaye ak lu ëpp 20 at ci liggéey bi, danuy leeral bu baax li-nan-ak-lu tax ñu wara def ngir mëna def masaas ci niveau bu kawe.
Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!
Sa jàngalekat

Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.
Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.
Ay leeral ci njàng mi

$87
Xalaat ndongo yi

Njang moomu daf ma jàngal lu bari te mën naa ko jëfandikoo ci yeneen mbir.

Ci biir njàng mi, jàng naa xam-xam bu xóot te jafee xam ci anam yu bari yi ci masaas, ba noppi ma jàngal ma mbir yu baax.

Ma mëna boole li ma jàng ci sama liggéey ba noppi jëfandikoo ko ci saasi ci sama waa kër, muy yëg-yëg bu neex lool. Maa ngi bëgga jàng yeneen njàngale