Tegtal njàngale mi
Projection sunuy cër mën nañu ko fekk ci sunuy loxo (ak ci sunuy tànk) ci anamu barab ak poñ reflex. Loolu dafay tekki ni sudee dañu tëye yenn barab yi ci loxo yi, loxo yi ak baraami loxo yi, di nga mëna faj, lu ci melni donji rein, mbàq, suukër si yéeg wala wàññeeku ci deret ji, ba noppi di féexal ci saasi boppu buy metti, tiitaange, wala jafe-jafe nelaw.
Xam nañu lu weesu ay junniy at ni amna lu ëpp téemeeri barab ak zone yuy yëngu ci yaramu nit. Suñu leen stimulee (muy pressure, piqure wala masaas), reflex ak backlash dafay am ci cër biñ jox yaram wi. Fenomen boobu ñu ngi ko jëfandikoo ngir faj lu weesu ay junniy at, ñu koy woowe terapi reflex.
Dafay mën toppatoo bu baax ak reflexologie loxo:

Lan mooy njeextalu masaas ?
Ci yeneen mbir, dafay gëna rataxal deret ji ak lympha yi, dafay dooleel system immunitaire bi, dindi slag yi, yamale liggéeyu gland yiy defar hormone yi, baaxna ci liggéeyu enzyme yi, te dafay féexal metit. Bu ñuy dàmp, endorphine yi dañuy génn, muy luy nuru morphine.
Li nga am ci taggat bi ci net bi :
Topic yi ci njàngale mii
Li nga wara jàng ci:
Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.
Ci biir njàng mi, dunu yam ci wane pexe yi, waaye ak lu ëpp 20 at ci liggéey bi, danuy leeral bu baax li-nan-ak-lu tax ñu wara def ngir mëna def masaas ci niveau bu kawe.
Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!
Sa jàngalekat

Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.
Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.
Ay leeral ci njàng mi

$87
Xalaat ndongo yi

Materialu njàngale mi dafa jaar yoon, amna sag wu rëy ci lima jël, jàng naa ay leeral yu am njariñ ak pexe yu ma mëna jëfandikoo fépp fu ma mëna nekk.

Kuur yi dañu ma amal njariñ itam ndax mën naa jàng fépp fu ma mëna nekk ak saa yu ma bëggee. Tegtal bi ngay jàng mingi ci sama loxo. Itam, lii njàngale la bu soxlawul dara. Mën naa ko jëfandikoo fépp te yomb. Ki ma bëgga massage dafay tàllal loxoom rek, massage bi ak reflexologie bi mën nañu tàmbali. :)))

Materiaal yi dañu leer, moo tax ñu bàyyi xel ci bépp detay bu ndaw.

Jàngoon naa xam-xam bu bari ci anatomie ak ci reflexologie. Doxalinu sistemu cër yi ak jaxasoo bi am ci diggante poñ reflex yi moo ma jox xam-xam bu am solo, te dinaa ko jëfandikoo ci sama liggéey.

Njang moomu ubbi nama yoonu yokkute ci sama bopp.