Wàññi yi! Jamono ji des:Offre bu gàtt - Jëfandikool njàngale yu wàññeeku yi LEEG!
Jamono ji des:02:55:04
Wolof, Etats Unis D'amérique
picpic
Tambalil jàng

Cours De Massage De Miel Tibetain

Materialu jàngat liggéey
Anglais
(wala 30+ làkk)
Mën nga tàmbali ci saasi

Tegtal njàngale mi

Njàngat la buy jëfandikoo dooley lem ngir setal yaram wi ba noppi dindi toxin yi ci yaram wi. masaasu lem bi dafay am doole ci anam wu reflex. Buñu sukkandikoo ci pajum cosaan yu waa Chine, li waral wérgi-yaram mooy energie biy dundal yaram wi, chi, di daw bu baax te kenn duko tere. Su amee fuñu fatt ndox mi, dafay indi feebar yu bari.

Jëfandikoo lem amna njariñ ndax dafay yamale energie bi ci yaram wi, ba noppi delloosi ekilibre bi ci yaram wi. Dafay dindi adhésion bu jaarul yoon ci tisu biy lëkkale.

Vitamine yi ak mineróo yi am ci lem dañuy dugg bu baax ci biir der bi, ba noppi mu muuree ko ba noppi dajale mbir yu baaxul yi (ñu dindi leen ginaaw bi ñu defee masaas bi).

pic

(Lii mooy benn masaas biñ mëna def ci kaw yaxu ndigg li.)

Masaas lem mën na ko jëfandikoo:

feebaru yaxu ndigg
metit ci baat, mbagg ak ginaaw
ñaxtu reumatism
neuralgie
jafe-jafe ci yax yi, metit
feebaru deret
migren
infeksioŋ yuy dellusi
coono budul jeex
ak lu jëm ci depression

Li nga am ci formation bi ci internet bi :

jàngat bu lalu ci jaar-jaar
  • interfaasu ndongo bu bees te yomb jëfandikoo
  • wideo yu am solo ci tàggat yaram ak xam-xam
  • jumtukaayi jàngale yuñ bind ci anam wu leer, boole ci ay nataal
  • amul àpp ci wideo yi ak jumtukaayi jàng
  • mën wéy di jokkoo ak daara ji ak jàngalekat bi
  • njàngale bu yomb te neexa jëfandikoo
  • Mën nga tànn jàng ak def examen ci sa telefon, tablet wala ordinatër
  • examen bu yomb ci net bi
  • garanti examen
  • sàrtifikaa biñ mëna imprime mën nañu ko am ci saasi ci wàllu elektronik
  • Topic yi ci njàngale mii

    Li nga wara jàng ci:

    Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.

    Teori massage général
    Anatomi der ak ay fonction
    Tegtal tegtal yi ak ñaawtéef yi
    Teori masaasu lem
    Presentasioŋ pratik bu masaasu lem bu mat sëkk

    Ci biir njàng mi, dunu yam ci wane pexe yi, waaye ak lu ëpp 20 at ci liggéey bi, danuy leeral bu baax li-nan-ak-lu tax ñu wara def ngir mëna def masaas ci niveau bu kawe.

    Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!

    Sa jàngalekat

    pic
    Andrea GraczerJàngalekat Bu Mag

    Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.

    Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.

    Ay leeral ci njàng mi

    picMan-mani njàngale mi:
    Njëg:$289
    $87
    Daara:HumanMED Academy™
    Xeetu jàng:Enseñëër
    Kalamaa:
    Ay waxtu:10
    Jàppandi:6 weer
    Liir:Waaw
    Yokk ci pañe bi
    Ci biir pañe
    0

    Xalaat ndongo yi

    pic
    Karolina

    Wideo yi dañu leeral bu baax pexem masaas bu nekk. Dama jàpp ni pajum detoxifikaasioŋ bu baax la. Samay way wuyusi dañu jaaxle tuuti ci ndoorte li, waaye jarna ko ndax njariñ li. Maa ngi digal ñeneen ñi ñu dem ci daara ji.

    pic
    Benjamin

    Njang moomu ci net bi neexoon na lool. Jàppoon naa ni jàng mën na nekk lu neex nii. Leegi gëm naani dama bëgga wéy.

    pic
    Amelia

    Kalite wideo yi ak ni ñu koy defee jàppale nama ma jàng pexe yi ci saa si.

    pic
    Franciska

    Wideo yu yomb jàng ak ay leeral yu am solo.

    pic
    Antonia

    Sooy dëggu, bi may tàmbali, jàppoon naa ni xeetu masaas boobu mën na nekk xeetu pajum féexal xol, waaye réeroon naa. :) Waaye liko moy, mën naa jàng pajum detoxification bu am doole te am njariñ, muy lu ma bëgg def lool. Samay kiliyaan dañuy am njariñ yu yéeme, gaaw te gaaw. Dama ko bëgg lool. :))))

    Bindal jàngat

    Sa note:
    Yonni
    Noo ngi leen di sant ci seen xalaat.
    Yokk ci pañe bi
    Ci biir pañe
    0
    picMan-mani njàngale mi:
    Njëg:$289
    $87
    Daara:HumanMED Academy™
    Xeetu jàng:Enseñëër
    Kalamaa:
    Ay waxtu:10
    Jàppandi:6 weer
    Liir:Waaw

    Yeneen njàngale

    pic
    -70%
    Kuuri masaasKuur masaasu tàggat yaram ak fitness
    $569
    $171
    pic
    -70%
    Kuuri masaasKuuri masaasu reflexologie loxo
    $289
    $87
    pic
    -70%
    Kuuri masaasCours de massage coquillage de lava
    $289
    $87
    pic
    -70%
    Kuuri masaasSodalit ventilatëru broos massage kanam
    $289
    $87
    Kuuri yépp
    Yokk ci pañe bi
    Ci biir pañe
    0
    Lu Jëm Ci NunKuur YiAbonemaa BiLaajNdimbal DimbaliPañeTambalil jàngDuggal