Tegtal njàngale mi
Xeetu masaas bi gëna bari ci réew yu sowwu jàng. Xeetu cosaan bi dafa boole masaas ak tàggat yaram. Masaas bu Suede bu yàgg bi dafay muur yaram wi yépp, ba noppi di masaas sidit yi. Massageur bi dafay féexal yaram wi, diko nooy, diko frottee, diko jamb, di yëngal ak diko tëf. Dafay wàññi metit (metit ci ginaaw, ndigg ak sidit), gaawlu wér ginaaw gaañ-gaañu, féexal tension, sidit spasmodic. Ngir deret ji mëna daw bu baax ak reesal - ci anam wu yàgg wi - malaad bi dafa wara def yenn tàggat yaram, waaye mën nañu am njariñ bu baax te du def loolu. Dafay wàññi metit (lu melni boppu buy metti), gaawlu wér ginaaw gaañ-gaañu, moytu atrophie ci sidit yi jëfandikoowul, féexal ñakk nelaw, yokk yewwute, waaye li gëna am solo mooy jàppale féexal yaram ak wàññi jafe-jafe stress.
Mën-mën yi ak sàrt yi ñu mëna am ci diiru tàggat-yaram bi :
Li nga am ci formation bi ci internet bi :
a6Topic yi ci njàngale mii
Module theorie
XAM-XAM ANATOMISéddale ak mbootaayu yaramu nitSISTEM ORGAANAy jàngoro
LAAL AK MASAASDuggalTaarixu masaas bu gàttmasaasnjeexitalu massage ci yaram nitanam teknik yu masaas biEfe physiologique yu masaasKontraindikasioŋ
MATERIEL PORTEURJëfandikoo diwu masaasdencukaay diw yu am soloTaarixu diw yu am solo
ETIKI SERWIISTemperatureNorme yu njëkk yi ci doxalin
DIGGAL CI BARËBTambali ab liggeyNjariñu palaŋu liggéeyXeetu seetlu liggéey
Module praktis:
Sistemu jàpp bi ak pexe yu amul fenn ci masaasu suweduwa
Master pratique ci massage yaram wi yépp ci diir bu gàtt 90 simili:
Ci biir njàng mi, dunu yam ci wane pexe yi, waaye ak lu ëpp 20 at ci liggéey bi, danuy leeral bu baax li-nan-ak-lu tax ñu wara def ngir mëna def masaas ci niveau bu kawe.
Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!
Sa jàngalekat

Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.
Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.
Ay leeral ci njàng mi

$165
Xalaat ndongo yi

Njang moomu neexoon na lool, jàng naa ma xam-xam bu am njariñ.

Tàmbali naa njàng mi muy ndoorte bu mat sëkk, kontaan naa bima ko jeexalee. Tambalee ci li yomb, ma am njàngale bu jaar yoon, anatomie ak pexe masaas yépp neex nama lool. Yàkkamti naa tàmbali sama liggéey, bëgg naa jàng lu bari ci yaw. Dama bëgg itam njàngum masaasu yaxu ndigg ak tàggat terapist koppu.

Bi may tàmbali bu baax, njàngale mii daf may jàppale ci àdduna massage. Lépp yomb naa jàng te ñépp xam nañu ko. Mën naa jàngat pexe yi jéego par jéego.

Njang moomu dafa doon wax ci mbir yu bari, ginaaw pexe masaas yu bari, dafa jàngale itam xam-xam ci anatomi yaram wi.

Bi may njëkka jàng koom-koom, dama amoon diplôme, waaye ginaaw bima bëggee xam-xam boobu, ma soppi liggéey. Noo ngi leen di sant ci xam-xam bi ngeen dajale ci ay detay, ndax mën naa tàmbali sama liggéeyu massage therapist ak wóolu sama bopp.

Noo ngi leen di sant bu baax ci seen waxtaan, jàng naa ci lu bari! Suma amee beneen chance, dinaa abone ci beneen cours!

Ay at yu bari a ngi nii may seet sama yoon, xamuma woon luma wara def ci sama dundu, xamuma woon luma bëgga def dëgg. GIS NAA KO!!! Jërëjëf!!!

Maa ngi am waajal bu mat sëkk ak xam-xam, te jàpp naa ni mën naa dem liggéey ak fit! Bëgg naa itam dugg ci yeneen njàngale ak yaw!

Xaar-xaar bu yàgg ndax damay jàng masaas ci làkku suweduwa am déet, te réccuma ko!Dañu ma jàngal bu baax. Matuwaayu njàng mi itam yomboon na dégg.

Jox nañu ma tàggat bu jafee xam, xam-xam bu bari te wuute. Mën naa wax ak wóolu ni masseuse laa ndax amnaa tàggat bu xóot ci theorie ak pratique. Jërëjëf Akademi Humanmed!!

Barina luma neex ci wàllu njàng. Bëgg naa gërëm jàngalekat bi ci liggéeyam bu jaar yoon, jaar yoon, te amul fenn. Mu leeral lépp ba noppi wane ko bu baax ci wideo yi. Materiaalu njàng mi dafa jaar yoon, te neex na jàng. Mën naa ko recommandé!

Barina luma neex ci wàllu njàng. Bëgg naa gërëm jàngalekat bi ci liggéeyam bu jaar yoon, jaar yoon, te amul fenn. Mu leeral lépp ba noppi wane ko bu baax ci wideo yi. Materiaalu njàng mi dafa jaar yoon, te neex na jàng. Mën naa ko recommandé!

Ci wàllu jàngalekat bi, xamnaa jàngalekat bu am xam-xam bu bari, muy jàngale bu baax, muy bàyyi xelam yépp ci joxe xam-xam theorique ak pratique. Kontaan naa bima tànnee Humanmed Academy di jàngale ci net bi. Maa ngi ko digal ñépp! Fóon

Njang moomu jaar na yoon. Jàngoon naa lu bari. Maa ngi tàmbali sama liggéey ak fit. Jërëjëf sama gaa yi!