Tegtal njàngale mi
Ci wareefu waajur yi, seen diggante ak seen njaboot ak environmaa bi dañu am solo lool ci màggug xale bi ak ci wérgi-yaramu xel mi. Ak loolu ci xel, ci biir njàng mi, anam wi ñuy xalaatee psychodynamique ak ay konsept yu am solo, yu am solo ci wàllu science ak ci wàllu intervention yi am ci jamono jii, dañu leen di leeral ci anam wu ñépp mëna xam.
Tàggat bi dafay joxe xam-xam bu bari ci liggéey bu baax bu bépp liggéeykat wala waajur bu am yéene yokkute, di yor xale yu ndaw yi ak ndaw ñi. Materialu njàngale mi dafa am, ci biir yeneen mbir, ay leeral yu am njariñ lool ci waajur yi, itam ci yar xale, ak ay leeral yu leer ci yokkute ci anam yu wuute ci dundu ak jàppale yokkute bu sell. Danu bëgga joxe xibaar bu bees ak anam wu ñuy xalaatee ci jamonoy xale yu ndaw, màgg gu teel, diggante waajur ak doom, màgg ci xel ak ci askanu ndaw ñi, seen doxalin ak jaar-jaaru màgg yooyu yépp. Bëgg nanu joxe leeral yu mat sëkk ci solo si ci wàll wu am solo wii di jàppale xale yi, jàppale xale yi ñu am wérgi-yaramu xel, ak yenn mbir yu am solo.
Ci njàng mi, ci biir yeneen mbir, dina nu wax ci jafe-jafe yiy gàllankoor wérgi-yaramu xel, ci wàllu yokkute ci xel ak ci askan wi, jëfandikoo pexe jokkoo ak ndaw ñi, jëfandikoo njàngale yu gàtt yu jublu ci saafara ak xale yi xam-xam, xam-xam ci anam yi coaching di doxee, xam-xam ci wàllu mën-mën ak li mujjee waaye gëna am solo, xam-xam ci njuréef ak jumtukaay yuñ jëfandikoo ci anam wu amul benn werante. Dajale nanu ab base de connaissance buy joxe leeral ak xam-xam bu am njariñ ci bépp liggéeykat ak waajur.
Li nga am ci taggat bi ci net bi :





Ki ñu digal njàngale mi:
Topic yi ci njàngale mii
Li ngay jàng ci:
Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.
Ci biir njàng mi, dinga mëna am xam-xam bi war ci liggéeyum coaching. Taggat ci wàllu liggéey ci àdduna bi yépp, ak ndimbalu jàngalekat yi gëna am xam-xam ci liggéey bi, lu ëpp 20 at ci liggéey bi.
Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!
Sa jàngalekat

Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.
Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.
Ay leeral ci njàng mi

$231
Xalaat ndongo yi

Jox naa ay jumtukaayi jàngale yu baax, sama xol sedd na.

Man yaay laa ci 8eelu weer wi. Ma jeexal njàng mi ndax, dëgg rek maa ngi doon ragal ndax dinaa nekk yaay bu baax ci xale bu góor bii. Ginaaw tàggat-yaram bi, damay gëna féexal sama xol, li ko gëna waral mooy xam jamonoy yokkute. Su loolu amee dinaa gën a wóolu sama bopp ci yar ay doom. Jërëjëf sama xarit Andrea.

Jërëjëf ci xam-xam bi ngeen jox, leegi amnaa beneen gis-gis ci yar xale. Maa ngi jéema gëna xam ak muñ ngir yar ak muñ bu méngoo ak àppu at yi mu am.

Maa ngi jàngi liise, di jàngale, kon njàngale mi jàppale nama lool ci sama njàng. Maa ngi lay sant ci lépp, dinaa def sama këyit ngir jàngi Relationship Coach. Salaam maalekum

Lima mëna matalal tàggat-yaram bii, neexal la ci sama dundu.

Man spesialist laa ci liggéeyum xale yu ndaw. Da ngeen soxla muñ gu bari ak xam-xam ci ñi ndaw, jarul may wax ni may sant bu baax ci xam-xam bi ma am te mën naa ko jëfandikoo ci sama liggéey ci lu yomb.

Dugg naa ci njàng mi ndax waajur bu ñàkk yaakaar la woon, ndax sama doom ju jigéen Lilike daa jafe lool ci yor. Dama daan faral di réer ci ni ñu ko yar. Ginaaw tàggat-yaram bi, ci laa xam li ma def lu jaaduwul ak ni may def ak sama doom. Njàngale boobu amal na ma njariñ lool. Maa ngi lay jox 10 biddiiw.