Wàññi yi! Jamono ji des:Offre bu gàtt - Jëfandikool njàngale yu wàññeeku yi LEEG!
Jamono ji des:21:41:14
Wolof, Etats Unis D'amérique
picpic
Tambalil jàng

Kuur Coach Ci Xam Sa Bopp Ak Bàyyi Xel Ci Sa Bopp

Materialu jàngat liggéey
Anglais
(wala 30+ làkk)
Mën nga tàmbali ci saasi

Tegtal njàngale mi

Mindfulness mooy tontub nit ñi ci sunu jamono ci fitna yu àdduna bi di gaaw. Ku nekk dafa soxla xam sa bopp ak jëfandikoo nekkinu xel, loolu dina tax mu mëna bàyyi sa xel ci liggéeyam, mëna ànd ak coppite yi, mëna jëflante ak stress ak am satisfaksioŋ. Tàggat xel ak xam sa bopp dafay jàppale dundu gu gëna baax, xam sa bopp bu gëna xóot, gëna xam sa bopp ak dundu gu gëna dëgër bis bu nekk.

Li njàngale mi di yóotu mooy jàppale ñi ci bokk ñu gëna xam seen bopp, ñu am bànneex, ñu jànkoonte ak jafe-jafe yi ñuy dundu bis bu nekk, ba noppi ñu mëna dundu dundu gu neex te ànd. Lu muy tekki mooy jàngal nit ñi ni ñuy wàññi stress ci sunu dundu, ak ni ñuy def ba mëna bàyyi xel ci wàll wu nekk ci àdduna, muy liggéey wala dundu bopp. Ak ndimbalu li ñu jàngee ci tàggat-yaram, mën nanu bàyyi sunuy jikko yu baaxul, mën nanu génn ci sunu anam yu yàgg, nu jàng teg sunu xel ci jamono jii, nu dundu bànneexu dundu.

Li nga am ci taggat bi ci net bi :

interfaasu ndongo bu bees te yomb jëfandikoo
20 pàcc wideo njàngale
ñu bind ay mbir ngir jàngale, ñu defar ci ay detay ngir wideo bu nekk
am jot ci wideo yi ak jumtukaayi jàng yi ci diir bu amul àpp
mën wéy di jokkoo ak daara ji ak jàngalekat bi
jàngat bu yomb te neexa jëfandikoo
mën nga jàng ak def examen ci sa telefon, tablet wala ordinatër
dañuy def examen ci net bi
dañuy joxe ab sertifikaa buñu mëna jëfandikoo ci anam elektronik
picpicpicpic pic

Ki ñu digal njàngale mi:

Ngir antreneer yi
Ngir masseuse yi
Ngir gymnaste yi
Ngir naturopat yi
Ñi bëgga yaatal seen yaatuwaayu liggéey
Ñi bëgga yokk ci seen dundu
Ñi bëgga yokkute ci seen liggéey
Ñi seen mébet mooy xam seen bopp ak xam ñeneen ñi .
Ñi bëgga dundu gu gëna dëppoo ak jàmm
Ñi bëgga tëye seen yëg-yëg
Ñi bëgga jàng ci anam yu bari yu ñuy wàññi stress
Ñi bëgga dundu yëg-yëgu "dundu ci jamono jii".
Ngir képp ku ko bëgg

Li nga am ci formation bi ci internet bi :

jàngat bu lalu ci jaar-jaar
  • interfaasu ndongo bu bees te yomb jëfandikoo
  • wideo yu am solo ci tàggat yaram ak xam-xam
  • jumtukaayi jàngale yuñ bind ci anam wu leer, boole ci ay nataal
  • amul àpp ci wideo yi ak jumtukaayi jàng
  • mën wéy di jokkoo ak daara ji ak jàngalekat bi
  • njàngale bu yomb te neexa jëfandikoo
  • mën nga jàng ak def examen ci sa telefon, tablet wala ordinatër
  • examen bu yomb ci net bi
  • garanti examen
  • sàrtifikaa biñ mëna imprime mën nañu ko am ci saasi ci wàllu elektronik
  • Topic yi ci njàngale mii

    Li ngay jàng ci:

    Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.

    Teori xam sa bopp ak bàyyi sa xel ci
    Xeetu jikko
    Representation sa bopp ak jàngat sa bopp
    tëju ci yërëm sa bopp
    Prosesu nangu sa bopp
    Yoon bu njëkk ci xalaat bu baax, yokk wóolu sa bopp ak wóolu sa bopp
    Jokkoo ci diggante nit ñi ak ci biir nit ñi
    Jokkoo budul wax
    Tàggat yaram ngir wàcce stress
    Pexe yuy yokk bànneex
    Taarix bu gàtt ak xam-xam ci nekkinu xel
    Jànkoonte ak nekk ci xel
    yëg-yëg yuy indi jaaxle ak moom sa bopp ci yëg-yëg
    Niveau de conscience émotionnelle ak dundu ci jamono jii
    Jëfandikoo meditasioŋ
    Relaasioŋ bi am ci digganté yoga ak bàyyi xel
    Presence consciente ci gis-gis ak yëg-yëg
    Jëfandikoo xel mu dal ci dundu bis bu nekk

    Ci biir njàng mi, dinga mëna am xam-xam bi war ci liggéeyum coaching. Taggat ci wàllu liggéey ci àdduna bi yépp, ak ndimbalu jàngalekat yi gëna am xam-xam ci liggéey bi, lu ëpp 20 at ci liggéey bi.

    Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!

    Sa jàngalekat

    pic
    Patrick BaloghJàngalekat Bu Mag

    Amna lu ëpp 20 at ci liggéeyum ci wàllu jënd ak jaay, xalaat ak njàngale. Wéyal liggéey ci liggéey mën na nekk lu jafe lool ci tëye jàmm ci xel, moo tax sos jàmm ak xel mu dal lu am solo la ci moom. Dafa jàpp ni mën nañu yokk suñuy wéy di jëfandikoo. Lu jege 11,000 nit ñu bokk ci njàng mi, ñu bawoo fu nekk ci àdduna bi, dañuy déglu kàddoom yu am solo yi, di dundu ay xalaat. Ci biir njàng mi, dafay jàngale bépp leeral ak pexe bu am njariñ buy wane njariñu xam sa bopp bis bu nekk ak jëfandikoo xel mu dal.

    Ay leeral ci njàng mi

    picMan-mani njàngale mi:
    Njëg:$769
    $231
    Daara:HumanMED Academy™
    Xeetu jàng:Enseñëër
    Kalamaa:
    Njàngale:20
    Ay waxtu:90
    Jàppandi:6 weer
    Liir:Waaw
    Yokk ci pañe bi
    Ci biir pañe
    0

    Xalaat ndongo yi

    pic
    Melani

    Sama dundu barina jafe-jafe, damay faral di gaawantu ci sama liggéey, amuma jotu dara. Amuma jotu fay. Daa melni dama wara jàng njàngale mii ngir jàppale ma mëna yoriinu sama dundu bu baax. Barina mbir yu feeñ ci dëgg. Jàngoon naa ni ñuy jànkoonte ak stress. Suma noppalee 10 ba 15 simili, naka laa mëna noppalu tuuti?

    pic
    Ursula

    Maa ngi sant bu baax ci njàng mi. Patrik leeral na bu baax limu ëmb ci njàng mi. Jàppale nama ma xam ni dundu sunu dundu ak xel mu dal lu am solo la. Jërëjëf.

    pic
    Vivien

    Fi ñu tolli nii benn njàng kese laa mëna jàng, waaye bëggoon naa wéy ak yeen. Salaam maalekum!

    pic
    Agnes

    Ma dugg ci njàng mi ngir gëna xarañ. Jàppale nama lool ci jàng ni ñuy yoree stress ak jàng ni ñuy fay yenn saa yi.

    pic
    Edit

    Dama yàgg a bëgg xam sa bopp ak psychology. Moo tax ma dugg ci njàng mi. Ginaaw bima déglu prograamu njàng mi, jàng naa ci ay pexe ak ay leeral yu am njariñ, te damay jéema boole ci sama dundu bis bu nekk nimu ma mënee.

    pic
    Nikolett

    Ñaari at a ngi nii may liggéey ci life coach. Lima daan jànkoonteel mooy samay kiliyaan dañu daan faral di ñëw ci man ak jafe-jafe yu bawoo ci ñàkka xam seen bopp. Loolu moo tax ma jël dogal di gëna tàggat sama bopp ci yoon wu bees. Noo ngi leen di sant ci seen njàngale! Ba leegi dinaa def say këyit ngir jàngi yeneen njàngale yi.

    Bindal jàngat

    Sa note:
    Yonni
    Noo ngi leen di sant ci seen xalaat.
    Yokk ci pañe bi
    Ci biir pañe
    0
    picMan-mani njàngale mi:
    Njëg:$769
    $231
    Daara:HumanMED Academy™
    Xeetu jàng:Enseñëër
    Kalamaa:
    Njàngale:20
    Ay waxtu:90
    Jàppandi:6 weer
    Liir:Waaw

    Yeneen njàngale

    pic
    -70%
    Kuuri masaasCours de massage suédois
    $549
    $165
    pic
    -70%
    Kuuri masaasCours de massage lomi-lomi hawaïen
    $279
    $84
    pic
    -70%
    Kuuri masaasCours de massage de bambou
    $279
    $84
    pic
    -70%
    Kuuri anterneerKuuri jàngale dundu
    $769
    $231
    Kuuri yépp
    Yokk ci pañe bi
    Ci biir pañe
    0
    Lu Jëm Ci NunKuur YiAbonemaa BiLaajNdimbal DimbaliPañeTambalil jàngDuggal