Tegtal njàngale mi
Bu ñuy masaas, dañuy liggéey sidit yiy spasmodique, ba noppi ñu féexal leen ci ay stroke yu amul fenn, loolu dafay féexal metit wi.

Masaas yaram buy féexal xol, dindi stress, ñu ngi koy mottali ak jëfandikoo diw yu am solo yiñ tànn ngir anam wi ngay dundu ak aromaterapi. Loolu moo waral dooley masaas biy féexal xol, dundal ak dundal dafay gëna am doole. Diw yu am solo yi dañuy jaar ci der bi, bakkan bi ak poumon yi. Dañuy jàppale paj mu baax. Dañuy dooleel sistem immuniteer bi, gëna rafetal sunu xol, ba noppi faj jafe-jafe xol yi. Bu ñuy massage, sidit yu metti yi, spasmodic yi dañuy gëna yomba bàyyeeku, sidit yi dañuy seey, deret jiy daw ci yuur gi dafay gëna baax.
Li ngay am ci formation bi ci net bi :
Topic yi ci njàngale mii
Li ngay jàng ci:
Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.
Ci biir njàng mi, dunu yam ci wane pexe yi, waaye ak lu ëpp 20 at ci liggéey bi, danuy leeral bu baax li-nan-ak-lu tax ñu wara def ngir mëna def masaas ci niveau bu kawe.
Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!
Sa jàngalekat

Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.
Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.
Ay leeral ci njàng mi

$84
Xalaat ndongo yi

Jàngoon naa ci sama temps, te loolu lu am solo la ci man!