Tegtal njàngale mi
Masaas benn la ci xeeti paj yi gëna yomba jëfandikoo, muy nu mëna moytu feebar, dindi màndarga yi, ba noppi baña yàq sunu wérgi-yaram ak sunu kàttan. Efe massage bi ci sidit yi: Kàttan sidit yiñ njëkka faj ak massage dafay gëna yokk, liggéey sidit bi ñuy def dafay gëna yàgg. Ginaaw liggéey bu yàgg ak performance atlet, masaas bi ñuy def ci sidit yi dafay jàppale coono bi, sidit yi dañuy féexal seen yaram ci anam wu yomb te gaaw, moo gën ginaaw noppalu bu yomb. Lu tax ñuy massage ngir féexal yaram mooy deret ji di daw bu baax, sidit yi féexal seen yaram ci barab yiñ faj. Loolu mooy tax mu tàmbali wéral boppam. Liy mottali masaas bi mooy jëfandikoo kreem yu am njariñ ak diwu masaas.

Mën-mën yi ak sàrt yi ñu mëna am ci tàggat-yaram bi :
Li nga am ci formation bi ci internet bi :
a7Topic yi ci njàngale mii
Module theorie:
XAM-XAM ANATOMISéddale ak mbootaayu yaramu nitsistemu cërAy jàngoro
LAAL AK MASAASDuggalTaarixu masaas bu gàttmasaasnjeexitalu massage ci yaram nitanam teknik yu masaas biEfe physiologique yu masaasKontraindikasioŋ
MATERIEL PORTEURJëfandikoo diwu masaasdencukaay diw yu am soloTaarixu diw yu am solo
ETIKI SERWIISTemperatureNorme yu njëkk yi ci doxalin
DIGGAL CI BARËBTambali ab liggeyNjariñu palaŋu liggéeyXeetu seetlu liggéey
Module praktis:
Sistemu jàpp bi ak pexe yu amul fenn yi ci masaas buy féexal xol
Master pratique ci massage yaram wi yépp ci diir bu gàtt 60 simili:
Ci biir njàng mi, dunu yam ci wane pexe yi, waaye ak lu ëpp 20 at ci liggéey bi, danuy leeral bu baax li-nan-ak-lu tax ñu wara def ngir mëna def masaas ci niveau bu kawe.
Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!
Sa jàngalekat

Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.
Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.
Ay leeral ci njàng mi

$123
Xalaat ndongo yi

Rasio njëg ak valeur yéeme na. Xalaatu ma woon njëg bu baax nii ngir am xibaar ak xam-xam bu bari nii

Defar nga ay wideo yu baax! Dama ko bëgg lool! Mën naa laaj ban kamera nga liggéey? Liggéey bu rafet dëgg!

Sama xarit daf ma digal ma jàng ci Humanmed Academy, ci laa ma jàll njàngum massage biy féexal sama xol. Amnaa sama liggéey bu bees. Dinaa liggéey ci santu wërgu yaram ci Autriche.

Maa ngi digal képp ku bëgga liggéeyum masaas mu jàng tàggat-yaram bii!Kontaan naa!

Kuur bu bari xam-xam la woon, daf ma féexal xol lool.