Tegtal njàngale mi
Am masaasu boppu Inde lu baax la ak jot ko. Njariñam mooy masaas bi yomb na, baax te yombal jëfandikoo gi. Amul benn jumtukaay buñu soxla. Ak pexe yu amul fenn, mën nanu am luy féexal xol, dalal xol wala luy yee nit, di dundal. Fi may jeexalee mooy, fàww nga jàng masaasu boppu waa Inde ngir gëna baaxal deret jiy daw ci deru bopp bi, loolu mooy yokk màggug kawar gi, te ak diw yi ñuy jëfandikoo ci masaas bi, dina nu mëna toppatoo kawar gi.
Masaas bopp bu waa Inde duñu def ci bopp bi kese, ni ko turam di dendee, waaye itam ci kanam gi, mbagg yi, ginaaw gi ak loxo yi. Loolu mooy barab yi tension mëna fees ndax nekkul bu baax, stress emotionel bu bari, wala waxtu yu bari di toog ci kanamu ordinatër. Xeeti tànq yu bari yi am ci masaas bi dañuy féexal sidit yu metti yi, féexal sidit yu metti yi, tax deret ji di daw bu baax, gaawlu dindi toxin yi dajaloo, féexal boppu buy metti ak bët yuy metti, ba noppi yokk yëngu gi ci pooj yi. Dafay jàppale itam nit ñi ñu noyyi bu baax, muy yokk deret jiy daw bu baax te bari oxygen ci yuur gi, suko defee mu mëna xalaat bu baax, mëna bàyyi sa xel ci liggéey bi, gëna mëna fàttaliku mbir yi.

Sooy faral di dàmp sa bopp ci Inde, kawar gi ak der bi dañuy gëna wér, muy gëna ndaw, gëna féex, gëna rafet. Deret ji ak lymph yi dañuy dundal bu baax, loolu mooy tax kawar gi ak selul yi ci der bi di am oxygen bu bees ak ferñent. Dafay dindi substance toxic yi ci yaram wi ci nimu gëna gaawe, loolu mooy tax yaram wi di màgg bu baax ba noppi di doxal bu baax. Diw yiy dundal dañuy setal, dundal ak dooleel kawar, aar kawar ak der ci loraange yi klimaa bi mëna jur, polusioŋ environmaa bi ak bépp xeetu stress.
Li ngay am ci formation bi ci net bi :
Topic yi ci njàngale mii
Li ngay jàng ci:
Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.
Ci biir njàng mi, dunu yam ci wane pexe yi, waaye ak lu ëpp 20 at ci liggéey bi, danuy leeral bu baax li-nan-ak-lu tax ñu wara def ngir mëna def masaas ci niveau bu kawe.
Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!
Sa jàngalekat

Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.
Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.
Ay leeral ci njàng mi

$84
Xalaat ndongo yi

Dañu ko tëral bu baax ba noppi def ci lépp lu am solo.

Jàngalekat bi daf ma jàppale lool, wideo yi baaxna lool!

Ci biir njàng mi, jàng naa pexe yu bari yu am njariñ ci sama liggéey bis bu nekk.

Maa ngi ko digal képp ku bëgga massage

Kalite jumtukaayi jàngale yi yéeme nañu lool, defar nañu ko bu baax, te neex nañu ko xam. Tàggat bi neex nama.

Tàggat yaram yi bariwoon nañu lool, musu ma jàpp ni jàng lu sonal la.

Masaas bopp bu waa Inde mooy gëna neex. Saa yu nekk maa ngi doon gëna xarañ ci njàng mi, te loolu dafa doon dundal sama xol. Jarul woon lool!!!!