Tegtal njàngale mi
Leegi medsin nangu nañu itam ni dàmp tànk dafay wéral. Lu garabi nature yi di yóotu mooy jàppale ak dooleel dooley yaram wi ci faj.
Sooy dàmp tànk bi, sa yaram dafay gëna am doole. Sooy massage zone yi war, deret jiy daw ci cër yiñ la jox dafay gëna yokk, metabolism bi ak circulation lymphatique bi dafay gëna baax, loolu mooy tax yaram wi am dooley wéral boppam. Masaas sol bi baaxna itam ngir moytu, yeesal ak defaraat.
Li muy tekki mooy indiwaat ekilibre energie bi, muy luy war ngir mëna doxal bu baax. Dafay yamale itam ni gland yiy defar ay hormone di doxee.

Loxo lañuy massage tànk bi (te du am luñu koy jàppale).
Masaas tànk bu baax mënul lore, ndax stimulation bi dafay njëkka dem ci yuur gi, daal di joge dem ci cër yi. Ku nekk mën nañu ko massage ci prograam bi war. Mën nañu defal nit ku wér masaasu tànk buy féexal xol, mën nañu ko defal masaasu tànk buy wéral (reflexologie) ngir moytu feebar bi wala ku feebar ngir wéral ko, boole ci bàyyi xel ci li yaram wi mëna def.
Li nga am ci formation bi ci net bi :
Topic yi ci njàngale mii
Li ngay jàng ci:
Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.
Ci biir njàng mi, dunu yam ci wane pexe yi, waaye ak lu ëpp 20 at ci liggéey bi, danuy leeral bu baax li-nan-ak-lu tax ñu wara def ngir mëna def masaas ci niveau bu kawe.
Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!
Sa jàngalekat

Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.
Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.
Ay leeral ci njàng mi

$84
Xalaat ndongo yi

Jàngoon naa pexe masaas yu baax te yéeme. Nekk na masaas bima gëna bëgg.

Amnaa ay wideo yu rafet. Amoon na lépp luma bëggoon jàng.

Amul woon àpp ci njàng mi, mën naa seetaat wideo yi saa yu ma bëggee.

Ci biir wideo yi, jàngalekat bi daf may nettali jaar-jaaram. Jox nañu ma itam ay xelal ci nimay mëna nekkee masseuse bu baax ak joxe serwiis. Ak nimay wara toppatoo samay way wuyusi. Jërëjëf ci lépp.