Tegtal njàngale mi
Masaasu tànk bu waa Thailand wuute na ak masaasu tànk yi ak tànk yi ñuy jëfandikoo ci sunu réew. Masaas bi dañu koy def ba ci diggu pooj bi, boole ci masaasu wóom. Lu weesu masaas bu neex, mën na tax yaram wi wéral boppam. Lu weesu yëg-yëg bu neex bi ci dëkk bi, mën na am ñaari xeeti njeexital yu sori ci yaram wi yépp:

Masaas tànk ak tànk ci Thailand mooy masaas bu baax, du tànk kese, waaye tànk yépp ak wóom, ak pexe yu amul fenn. Li gëna am solo itam mooy dafay jëfandikoo benn yatt bu ñuy woowe "doktër bu ndaw", te du yam ci faj reflex points yi, waaye dafay def itam massage mouvements. "Doktër bu ndaw bi": batone bu amul fenn buy soppi nekk doktër ci loxo masseuse bi ak spesialist bi! Dafay bàyyi yooni energie yi ci tànk yi, suko defee deret ji ak lymphe yi di daw bu baax. Pexem masaas bi dafay dundal deret ji, neer yi ak mbàq yi. Dañu jàppale sunu yaram mu nekk ci equilibre, te loolu dafay tax itam sunu dundu nekk ci equilibre.
Benn ci njàngale yu am solo yi ci pajum penku mooy amna ay poñ ci suufu tànk yi ñuy boole yuur gi ak sunu yaram wi yépp ci ndimbalu neer yi. Sunu tëyee poñ yooyu, dina nu mëna gëna xëcc liggéeyu neuron yi ci diggante poñ yooyu. Rax ci dolli, masaasu tànk Thai dafa sukkandikoo itam ci njàngalem masaasu Thai buy daw bu baax, boole ci am njeexital yu baax.
Njariñu dàmp tànk ci Thailand :
Li nga am ci formation bi ci internet bi :
a4Topic yi ci njàngale mii
Li nga wara jàng ci:
Taggat bi dafay àndaale ak jumtukaayi jàngale liggéey yii.
Ci biir njàng mi, dunu yam ci wane pexe yi, waaye ak lu ëpp 20 at ci liggéey bi, danuy leeral bu baax li-nan-ak-lu tax ñu wara def ngir mëna def masaas ci niveau bu kawe.
Képp kuy bëgg jàng mën nga ko jàng!
Sa jàngalekat

Andrea amna lu ëpp 16 at ci liggéeyam ak jàngale ci wàllu rehabilitasioŋ ak massaasu wérgi-yaram. Dundam dafay wéy di jàng ak di màgg. Li gëna am solo ci liggéeyam mooy joxe xam-xam ak jaar-jaar ci liggéey bi. Dafay digal ku nekk mu jàng masaas, ba ci ñiy tàmbali liggéey, ak ñiy liggéey ci wàllu masseur, liggéeykat ci wàllu faju, ak liggéeykat ci wàllu taar, te bëgga yokk seen xam-xam ak tabax seen liggéey.
Lu ëpp 120,000 nit bokk nañu ci njàngam ci lu ëpp 200 réew ci àdduna bi.
Ay leeral ci njàng mi

$84
Xalaat ndongo yi

Man ak sama waa kër dañu demoon Phuket ci Thailand, foofu laa xamee masaasu tànk ci Thailand. Bima ko jéeme yéemu naa, neexoon na lool. Ci laa mujjee ni dama bëgga jàng itam, ba noppi jox ñeneen ñi bànneex boobu. Njàngale mi neex nama lool, gis naa ni dañu wane pexe yu bari te wuute ak yima jàngee ci Thailand. Loolu neex nama lool.

Kuur bi neex nama lool. Samay way wuyusi yépp jog ci lalu masaas bi melni dañu judduwaat! Dinaa def sama këyit!

Samay way wuyusi yi bëgg nañu masaasu tànk bu waa Thailand te baaxna ci man itam ndax du sonal.

Kuur bi neex nama. Xamu ma woon ni mën nga def masaas yu bari nii ci benn tànk. Jàngoon naa pexe yu bari. Kontaan naa lool.

Jox nañu ma wideo yu rafet te baax, ñu waajal ma bu baax. Lépp a ngi jaar yoon.

Ma jot njàngale yu boole. Simili bu nekk neex nama.

Man ci sama bopp, ginnàaw bi may massage therapist bu am lijaasa, lii mooy serwiis bi ma gëna bëgg! Dama ko bëgg ndax dafay aar samay loxo te duma tàyyi. Teg ci samay way wuyusi yi itam bëgg nañu ko. Charge bu mat. Kuur bu baax la woon! Maa ngi ko digal ku nekk, amna njariñ lool doonte dangay massage njaboot gi.